ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
60

• หญิง
57

รวม
117


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
18

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
4

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
55

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
16

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
3

• มัธยมศึกษาตอนต้น
4

• ประถมศึกษา
9

• ไม่ระบุ
8


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนาการศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญ
12

• แผนกวิชาช่างยนต์
8

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
6

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
3

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
7

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
4

• แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
4

• แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
2

• แผนกวิชาการบัญชี
9

• แผนกวิชาการตลาด
2

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
5

• แผนกวิชาธุรกิจคหกรรม
4

• แผนกวิชาช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์
2

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
3

• งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
1

• งานบริหารงานทั่วไป(ประชาสัมพันธ์)
1

• งานบุคลากร
3

• งานการเงิน
3

• งานบัญชี
1

• งานพัสดุ
5

• งานพัสดุ(อาคารสถานที่)
16

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
3

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเอง
1

• งานแผนงบประมาณและข้อมูลสารสนเทศ(วางแผนงบประมาณ)
2

• งานแผนงบประมาณและข้อมูลสารสนเทศ(ศูนย์ข้อมูล)
1

• งานความร่วมมือและบริการชุมชน(ทวิภาคี)
1

• หัวหน้างานความร่วมมือ
1

• งานปกครอง
2

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
3

• งานแนะแนวและสวัสดิการการศึกษา(แนะแนว)
3

• งานแนะแนวและสวัสดิการการศึกษา(สวัสดิการพยาบาล)
2

• งานครูที่ปรึกษา
1

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมสิ่งประดิษฐ์
1

• งานประกันคุณภาพการศึกษา
2

• งานทะเบียน
3

• งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(วัดผล)
3

• งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(สื่อการสอน)
1

• งานเทียบโอนประสบการณ์
1

• งานหลักสูตร
2

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
1

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้า
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
3

ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด


นายวิทูร กิจเครือ
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นายชัยรัช สกุลเด็น
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



นายกริช เตียนพลกรัง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร





นางขัตติยา เลื่อนแป้น
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญ



นายธนพล เพ็งประเดิม
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์



นายสุรชัย ทันสมัย
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายนิมิตร์ ลินลา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายโกวิทย์ เลื่อนแป้น
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสุรพงษ์ ไชยเสนา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวจันทิมา อาจอินทร์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายนิพนธ์ จ่างวุฒิไกร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นางสาวณัฐอริญ บุญมี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี



นางณัชชารีย์ เลิศโรจน์ชวกุล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด



นายเกษมศักดิ์ เฮงเส็ง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางศศมนต์ สุขวิเศษ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาธุรกิจคหกรรม



นายธีรพงษ์ เอี่ยมยัง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์





นางผะดา อินทรพรหม
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



น.ส.ศิริวรรณ จันทร์เจริญ
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(ประชาสัมพันธ์)



นางนภาเจิด ลินลา
หัวหน้างาน งานบุคลากร



นางฉัตรฤดี ชมภูจักร
หัวหน้างาน งานการเงิน



นางปริษา วรธนปรัชญา
หัวหน้างาน งานบัญชี



นายบุญประเสริฐ บุญชูเชิด
หัวหน้างาน งานพัสดุ



นายพรณรงค์ ขจรกลิ่น
หัวหน้างาน งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



น.ส.พนารัตน์ สงวนศักดิ์
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเอง



นางกฤติกา วิสารวงศ์
หัวหน้างาน งานแผนงบประมาณและข้อมูลสารสนเทศ(วางแผนงบประมาณ)



นายยอดไผ่ ประภากมล
หัวหน้างาน งานความร่วมมือและบริการชุมชน(ทวิภาคี)



นายทรงรัตน์ ใจรักษ์
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางธัญทิพย์ ศิรวสุธัญรักษ์
หัวหน้างาน งานแนะแนวและสวัสดิการการศึกษา(สวัสดิการพยาบาล)



นายวิรัช วิริยาลัย
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมสิ่งประดิษฐ์



นายรังสันต์ อยู่สถิตย์
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพการศึกษา



นางอลิสรา สุขสม
หัวหน้างาน งานทะเบียน



นางจุฑานาฏ สถาพรวจนา
หัวหน้างาน งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(วัดผล)



นายทศพร ดวงสวัสดิ์
หัวหน้างาน งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(สื่อการสอน)



นางสุวรรณา ดวงสวัสดิ์
หัวหน้างาน งานหลักสูตร



นพดล วิพานิช
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางวรินทร์ธร วงศ์ฉัตรจิรากุล
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้า





นางสาวอรสา จังหวัดสุข
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ



สุดใจ ใสใจดี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายวัฒนา ศักดิ์ศศิธร
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



อรรถพล พรายมณี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายวิโรจน์ มั่นคง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



สุวิจักขณ์ ดวงแป้น
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายสงัด บุญมี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายปริญญา วทัญญู
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางสาวอรพรรณ คงมั่น
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ





นางณัฎชยา รักงาม
ข้าราชการพลเรือน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



น.ส.ชลธิชา แก้วหนองโพธิ์
ข้าราชการพลเรือน งานการเงิน



นางจันทรา โม่มาลา
ข้าราชการพลเรือน งานพัสดุ





นางสุภาภรณ์ รัตนพันธ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นายไพรินทร์ ศรีโมอ่อน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นายนธี อุ้ยฟัก
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นางสาวเบญญาดา ชื่นอารมณ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นางสาวปาริฉัตร ทำทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นางสาวมนัสชนก ศิละวงษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นายสมคเน ผึ้งย้อย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายสัญญา บูชาเทียน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายนิพล พวงลำใย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายภานุมาส ยะเครือ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายพรชัย ยางทัด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายปริญญา ยาทิพย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายมานิตย์ จงจินารี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



กุมุท ตรวจมรคา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



โยธกา ไพสี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายปรีดีนันท์ บุญทิม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวเมธาพร บางพิทักษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายวันเฉลิม ประนอมศิลป์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายทัศพล หาดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางสาวสุรีรัตน์ ดีเมฆ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวสุชาดา ท่านกเอี้ยง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นางนันทิยา วรรณวงษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด



นางสาวสมาพร เจริญเส็ง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวนิภา ตันติพิริยะ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวปวีณา ยอดนิล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาธุรกิจคหกรรม



นายธีรินทร์ หอทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาธุรกิจคหกรรม





นายนิวัติชัย ไสยบรรพ์
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



นายพิน เรืองขันธ์
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นายสานันท์ บัวทอง
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นายเอื้อน อ้นเชิด
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นายสานนท์ หอมชื่น
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นางนฤมล ใจอุ่น
ลูกจ้างประจำ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางกานตนา งามขำ
ลูกจ้างประจำ งานทะเบียน





นางวลัยพร จุฑาทิพย์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)



นางศุภวรรณ เฮงเส็ง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



นางอัจฉรียา ทองคง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางสาวนันทิพร บรรดิษฐ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางสาวเรวดี ศรีเจริญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นางสาวประนอม มะลิขาว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นายสมนึก ศรีสวาท
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นายรัตน์ นิลนก
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นางบัวลา คล้ายทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นายมาโนชน์ ศุภมาศ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นายวิชัย เอี่ยมละออ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นายพงษ์เพชร คำวงศ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นางประชุม ศิลปล้า
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นายกฤตภพ โฉมงาม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นายวรัญญู เปลี่ยนขำ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นางจริยา ประยูรมหิศร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



น.ส.ภรณ์ชนก บุญประสพ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแผนงบประมาณและข้อมูลสารสนเทศ(วางแผนงบประมาณ)



นายวิวัฒน์ จงสัมฤทธิ์ผลดี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวสุดารัตน์ บุตรงาม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวกิ่งแก้ว สุติวงศ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแนะแนวและสวัสดิการการศึกษา(แนะแนว)



น.ส.เจมจิราห์ พรหมประสิทธิ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานครูที่ปรึกษา



นางทิชากร ชัยสรรค์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



นางจิตเขษม แก้วกานดา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(วัดผล)



นางสาวศิวาพร บัวทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานหลักสูตร





นางภรณ์ทิพย์ เทวา
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นายวัชรวุฒิ ยะย่าเป้า
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาวสุวรรณา หวานแท้
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(วัดผล)





นายชาญณรงค์ แช่มช้อย
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายศิริชัย เฮงตระกูล
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน